SEARCH | HOME | LOG IN | SIGN UP
แนะนำศูนย์ฯ คำปรึกษา การศึกษา การรักษาพยาบาล กิจกรรม สื่อต่างๆ พื้นที่
แนะนำทีมให้คำปรึกษา
ข่าวทั่วไป
ห้องเอกสาร
ปรึกษา ถาม – ตอบ
หมวดคำปรึกษตามประเภท
 Home > คำปรึกษา > ปรึกษา ถาม – ตอบ > นายจ้างไม่ยอมเซ็นยินยอมย้ายงานให้ ค่ะ

นายจ้างไม่ยอมเซ็นยินยอมย้ายงานให้ ค่ะ
    atnewtime     2013/03/19 5:18 pm
สวัสดี ครับ คือว่าผมออกจากโรงงานมาตั้งแต่วันที่ 5/1/2013 แล้วครับ ย้ายมาโรงงานใหม่ จากโรงงานพลาสสติก ที่โอซาน มาโรงทอตาข่ายที่กวางจู
มาจนถึงทุกวันนี่ นายจ้างที่เดิมยังไม่ยินยอมเซ็นออกให้ผมเลยครับ กรณีนี้ผมควรทำอย่างไรครับ ผมจะกลายเป็น คนเถื่อนไม่มี วีซ่า มั้ยครับ
view list 

Jump to:  

KMcenter 137-1 Garibong 1 Dong, Guro-Gu, Seoul.
Copyright by 2004 MigrantWorkers Center in Korea. All right, reserved. Representative : Son Jong Ha
Supported by ONTOIN