SEARCH | HOME | LOG IN | SIGN UP
แนะนำศูนย์ฯ คำปรึกษา การศึกษา การรักษาพยาบาล กิจกรรม สื่อต่างๆ พื้นที่
แนะนำทีมให้คำปรึกษา
ข่าวทั่วไป
ห้องเอกสาร
ปรึกษา ถาม – ตอบ
หมวดคำปรึกษตามประเภท
 Home > คำปรึกษา > ปรึกษา ถาม – ตอบ > หางานทำที่เกาหลีครับ

salon of the day
    123     2013/03/15 12:43 am
ช่วยแนะนำได้มั๊ยค่ะ เราเป็นร้านเสริมสวยในกรุงเทพ แต่ต้องการช่างตัดผมชาวเกาหลี ช่วยแนะนำที่คนเกาหลีหาที่ต้องการหางานทำที่ต่างประเทศมีศูนย์จัดหางานมั๊ยค่ะ หรือมีweb site คนเกาหลีหางานทำ แนะนำชื่ิ web ให้เราได้มั๊ยค่ะ หรือรายชื่อโรงเรียนสอนตัดผมที่เกาหลี มีwebsite แนะนำมั๊ยค่ะ
view list 

Jump to:  

KMcenter 137-1 Garibong 1 Dong, Guro-Gu, Seoul.
Copyright by 2004 MigrantWorkers Center in Korea. All right, reserved. Representative : Son Jong Ha
Supported by ONTOIN