SEARCH | HOME | LOG IN | SIGN UP
แนะนำศูนย์ฯ คำปรึกษา การศึกษา การรักษาพยาบาล กิจกรรม สื่อต่างๆ พื้นที่
แนะนำทีมให้คำปรึกษา
ข่าวทั่วไป
ห้องเอกสาร
ปรึกษา ถาม – ตอบ
หมวดคำปรึกษตามประเภท
 Home > คำปรึกษา > ปรึกษา ถาม – ตอบ > สอบถามเรื่องเปลี่ยนวีซ่า

สอบถามเรื่องเปลี่ยนวีซ่า
    kipop11549     2011/11/30 9:02 pm
ตอนนี้ผมทำงานในวีซา  E-9 อยู่ครับยังไม่หมดสัญญาจ้างมนวีซ่านี้ ผมได้ข่าวจากเว็บ MNTV.NET คนที่ถือวีซ่าE-9สามารถที่เป็นแรงงานไร้ฝีมือสามารถขยายระยะเวลาการทำงานเพื่อป้องกันแรงงานที่ไม่กลับประเทศตัวเองโดยรัฐบาลตัดไห้มีการเปลี่ยนวีซ่าเป็นวีซาE-7 อยากทราบรายระเอียดครับ เปลี่ยนที่นี่ได้เลยหรือป่าวครับ ขอต้องมีคุณบัติอย่างไรบ้าง เอกสารที่ต้องใช้ แล้วติดต่อที่ไหนครับ ขอบคุณมากครับ
view list 

Jump to:  

KMcenter 137-1 Garibong 1 Dong, Guro-Gu, Seoul.
Copyright by 2004 MigrantWorkers Center in Korea. All right, reserved. Representative : Son Jong Ha
Supported by ONTOIN